Farashi na Musamman don China Kyauta Samfurin Mai Canza Da'ira Mai Sauyawa

Babban fasali:


  • Samfuri:432
  • Girman Kaya:81x 36x 66 mm (L*W*H)
  • Tashar Jiragen Ruwa:Zhangzhou, China
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T




  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Bayanan Fasaha

    bidiyo

    Alamun Samfura

    Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar samfurin da ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin masana'anta, ingantaccen aiki mai kyau da ayyuka na musamman don biyan kuɗi da jigilar kaya don Farashi na Musamman don China Samfurin Isolator Switches Circuit Breaker, Barka da zuwa ku kasance tare da mu tare da juna don sauƙaƙe kasuwancin ku. Mu ne abokin tarayya mafi kyau lokacin da kuke son samun ƙungiyar ku.
    Bayani mai sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar samfurin da ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin samarwa, ingantaccen aiki mai kyau da ayyuka na musamman don biyan kuɗi da jigilar kayaCanja Canjawa ta atomatik, Maɓallin Kula da Nesa na ChinaMun kasance masu matuƙar alhakin duk cikakkun bayanai game da odar abokan cinikinmu komai ingancin garanti, farashi mai gamsarwa, isarwa cikin sauri, sadarwa akan lokaci, tattarawa mai gamsarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi masu sauƙi, mafi kyawun sharuɗɗan jigilar kaya, sabis bayan tallace-tallace da sauransu. Muna gabatar da sabis na tsayawa ɗaya da mafi kyawun aminci ga kowane abokin cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aiki, ma'aikata don samar da makoma mai kyau.
    Babban fasali:

    • Yi aiki tare da kowace cibiyar ZHA ZigBee ta yau da kullun
    • Sarrafa na'urarka ta gida ta hanyar APP ɗin Wayar hannu
    • Auna amfani da makamashi nan take da kuma yadda ake tara na'urorin da aka haɗa
    • Shirya na'urar don kunnawa da kashe na'urorin lantarki ta atomatik
    • Faɗaɗa kewayon da kuma ƙarfafa sadarwar hanyar sadarwa ta ZigBee

    Samfuri:

    432-zm

    432-bm

    432-cm

    Takaddun Shaidar ISO:

    rz

    Sabis na ODM/OEM:

    • Yana canja ra'ayoyinka zuwa wata na'ura ko tsarin da za a iya gani
    • Yana ba da cikakken sabis na fakiti don cimma burin kasuwancin ku

    Jigilar kaya:

    jigilar kaya


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ▶ Babban Bayani:

    Halayen RF Mitar aiki: 2.4 GHz
    Eriya ta PCB ta Ciki
    Nisa ta waje/na cikin gida: 100m/30m
    Shigar da Wutar Lantarki 100~240VAC 50/60 Hz
    Matsakaicin Load na Yanzu 32/63Amps
    Daidaiton Ma'aunin da aka Daidaita <=100W (Cikin ±2W)
    >100W (Cikin ±2%)
    Yanayin aiki Zafin jiki: -20°C~+55°C
    Danshi: har zuwa kashi 90% ba ya yin tarawa
    Nauyi 148g
    Girma 81x 36x 66 mm (L*W*H)
    Takardar shaida ETL, FCC
    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!