Sensor Leak Water Leak na ZigBee WLS316 firikwensin gano zubewar ruwa ne bisa fasahar ZigBee, wanda aka ƙera don gano zubewar ruwa ko zubewa a cikin mahalli. A ƙasa akwai cikakken gabatarwar ta:
Siffofin Aiki
1. Gano Leak na ainihi
An sanye shi da fasahar gano ruwa ta ci gaba, da sauri ta gano kasancewar ruwa. Bayan gano zubewa ko zubewa, nan da nan takan kunna ƙararrawa don sanar da masu amfani, da hana lalacewar ruwa ga gidaje ko wuraren aiki.
2. Kulawa da Nisa & Sanarwa
Ta hanyar ƙa'idar wayar hannu mai goyan baya, masu amfani za su iya sa ido kan matsayin firikwensin daga ko'ina. Lokacin da aka gano ɗigogi, ana aika sanarwa na ainihin lokaci zuwa wayar, wanda ke ba da damar aiki akan lokaci.
3. Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara
Yana amfani da ƙirar mara waya ta ZigBee mai ƙarancin ƙarfi kuma ana samun ƙarfin batir 2 AAA (tsayayyen halin yanzu ≤5μA), yana tabbatar da tsawon rayuwar batir da rage buƙatar sauyawa akai-akai.
Ma'aunin Fasaha
- Wutar Lantarki Aiki: DC3V (batura 2 AAA masu ƙarfi).
- Muhallin Aiki: Yanayin zafin jiki -10 ° C zuwa 55 ° C, zafi ≤85% (ba mai sanyaya ba), dace da wurare daban-daban na cikin gida.
- Ka'idar hanyar sadarwa: ZigBee 3.0, mitar 2.4GHz, tare da kewayon watsawa na waje na 100m ( ginanniyar eriyar PCB).
- Girma: 62 (L) × 62 (W) × 15.5 (H) mm, m kuma mai sauƙi don shigarwa a cikin matsatsun wurare.
- Binciken Nesa: Ya zo tare da daidaitaccen kebul na bincike na tsawon mita 1, yana ba da damar sanya binciken a wuraren da ke da haɗari (misali, kusa da bututu) yayin da babban firikwensin yana sanya shi a wani wuri don dacewa.
Yanayin aikace-aikace
- Mafi dacewa don dafa abinci, dakunan wanka, dakunan wanki, da sauran wuraren da ke fuskantar ɗigon ruwa.
- Ya dace da shigarwa kusa da kayan aikin ruwa kamar na'urorin dumama ruwa, injin wanki, tankuna, tankunan ruwa, da famfunan najasa.
- Ana iya amfani da shi a cikin ɗakunan ajiya, ɗakunan uwar garke, ofisoshi, da sauran wurare don kariya daga lalacewar ruwa.
▶ Babban Bayani:
| Aiki Voltage | • DC3V (Batura AAA guda biyu) | |
| A halin yanzu | • A tsaye Yanzu: ≤15uA • Ƙararrawa Yanzu: ≤40mA | |
| Yanayin aiki | • Zazzabi: -10 ℃ ~ 55 ℃ • Danshi: ≤85% mara sanyawa | |
| Sadarwar sadarwa | • Yanayin: ZigBee 3.0• Mitar aiki: 2.4GHz• Kewaye a waje: 100m• PCB Eriya na ciki | |
| Girma | • 62(L) × 62 (W)× 15.5(H) mm• Tsawon daidaitaccen layin bincike mai nisa: 1m | |
WLS316 firikwensin ruwa ne na tushen ZigBee wanda aka ƙera don gano ambaliyar ruwa a cikin gidaje masu wayo da wuraren kasuwanci. Yana goyan bayan haɗin kai tare da dandamali na ZigBee HA da ZigBee2MQTT, kuma yana samuwa don keɓancewar OEM/ODM. Yana nuna tsawon rayuwar batir, shigarwa mara waya, da kuma yarda da CE/RoHS, ya dace don dafa abinci, ginshiƙai, da ɗakunan kayan aiki.
▶ Aikace-aikace:
▶ Game da OWON:
OWON yana ba da cikakkiyar jeri na na'urori masu auna firikwensin ZigBee don tsaro mai wayo, kuzari, da aikace-aikacen kulawa na tsofaffi.
Daga motsi, kofa/taga, zuwa zafin jiki, zafi, girgizawa, da gano hayaki, muna ba da damar haɗin kai tare da ZigBee2MQTT, Tuya, ko dandamali na al'ada.
Ana kera duk na'urori masu auna firikwensin a cikin gida tare da ingantaccen iko mai inganci, manufa don ayyukan OEM/ODM, masu rarraba gida mai kaifin baki, da masu haɗa mafita.
▶ Shipping:
-
Zigbee2MQTT Mai Haɓaka Tuya 3-in-1 Multi-Sensor don Ginin Waya
-
Tuya ZigBee Multi-Sensor – Motsi/Temp/Humi/Haske PIR 313-Z-TY
-
Zigbee Door Sensor | Zigbee2MQTT Sensor Mai Haɗin Kai
-
Sensor Zazzabi Zigbee tare da Bincike | Kulawa da Nisa don Amfanin Masana'antu
-
Zigbee Multi Sensor | Haske+Motsin+Zazzabi+Gano Danshi
-
Sensor Gane Faɗuwar ZigBee FDS 315

