-
Sensor Leak Ruwa na ZigBee WLS316
Ana amfani da Sensor Leakage na Ruwa don gano Leakage ruwa da karɓar sanarwa daga aikace-aikacen hannu. Kuma yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee, kuma yana da tsawon rayuwar baturi.
-
Tuya ZigBee Multi-Sensor – Motsi/Temp/Humi/Haske PIR 313-Z-TY
PIR313-Z-TY sigar Tuya ZigBee ce mai firikwensin firikwensin da ake amfani da shi don gano motsi, zafin jiki da haske a cikin kayanku. Yana ba ku damar karɓar sanarwa daga aikace-aikacen wayar hannu Lokacin da aka gano motsin jikin ɗan adam, zaku iya karɓar sanarwar faɗakarwa daga software na aikace-aikacen wayar hannu da haɗin gwiwa tare da wasu na'urori don sarrafa matsayinsu.
-
Mai gano hayaki na ZigBee SD324
An haɗa na'urar gano hayaki na SD324 ZigBee tare da ƙaramin ƙaramin ƙarfi na ZigBee mara waya. Na'urar gargadi ce wacce ke ba ka damar gano kasancewar hayaki a ainihin lokacin.
-
Sensor Leak Ruwa na ZigBee WLS316
Ana amfani da Sensor Leakage na Ruwa don gano Leakage ruwa da karɓar sanarwa daga aikace-aikacen hannu. Kuma yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee, kuma yana da tsawon rayuwar baturi.
-
ZigBee Multi-Sensor (Motion/Temp/Humi/Haske) PIR313
Ana amfani da Multi-sensor PIR313 don gano motsi, zazzabi & zafi, haske a cikin kayan ku. Yana ba ku damar karɓar sanarwa daga aikace-aikacen wayar hannu lokacin da aka gano kowane motsi.
-
Sensor Zazzabi na ZigBee tare da Binciken THS 317-ET
Ana amfani da ma'aunin zafin jiki don auna zafin yanayi tare da ginanniyar firikwensin ciki da zafin jiki na waje tare da bincike mai nisa. Akwai don karɓar sanarwa daga aikace-aikacen hannu.
-
Sensor Gane Faɗuwar ZigBee FDS 315
Sensor Gane Faɗuwar FDS315 na iya gano gaban, koda kuna barci ko a tsaye. Hakanan yana iya gano idan mutumin ya faɗi, don haka zaku iya sanin haɗarin cikin lokaci. Zai iya zama da fa'ida sosai a cikin gidajen kulawa don saka idanu da haɗi tare da wasu na'urori don sa gidanku ya fi wayo.
-
Sensor Occupancy ZigBee OPS305
Sensor OPS305 na zama na iya gano gaban, koda kuna barci ko a tsaye. Kasancewar da aka gano ta hanyar fasahar radar, wanda ya fi hankali da daidaito fiye da gano PIR. Zai iya zama da fa'ida sosai a cikin gidajen kulawa don saka idanu da haɗi tare da wasu na'urori don sa gidanku ya fi wayo.
-
Tuya ZigBee Multi-Sensor (Motion/Temp/Humi/Vibration) PIR 323-Z-TY
PIR323-TY babban firikwensin Tuya Zigbee tare da ginanniyar zafin jiki, firikwensin zafi da firikwensin PIR wanda za'a iya sanye shi da ƙofar Tuya da Tuya APP.
-
Ƙofar ZigBee / Window Sensor DWS312
Sensor Kofa/Taga yana gano idan ƙofar ko taga a buɗe ko rufe. Yana ba ku damar karɓar sanarwa daga nesa daga aikace-aikacen wayar hannu kuma ana iya amfani dashi don kunna ƙararrawa.
-
ZigBee Siren SIR216
Ana amfani da siren mai wayo don tsarin ƙararrawa na sata, zai yi sauti da ƙararrawa bayan karɓar siginar ƙararrawa daga wasu na'urori masu auna tsaro. Yana ɗaukar hanyar sadarwa mara waya ta ZigBee kuma ana iya amfani dashi azaman mai maimaitawa wanda ke shimfida nisan watsawa zuwa wasu na'urori.
-
ZigBee CO Mai ganowa CMD344
Mai gano CO yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee wanda aka yi amfani dashi musamman don gano carbon monoxide. Na'urar firikwensin yana ɗaukar babban firikwensin electrochemical wanda ke da babban kwanciyar hankali, da ɗan ƙwanƙwasa hankali. Hakanan akwai siren ƙararrawa da LED mai walƙiya.