Smart Power Mita

-Bayanin samfuran-

Mitar wutar lantarki mai kaifin baki / Wifi Powermeter clamp / Tuya Powermeter / Smart Power Monitor / Wifi Energy Mitar / Wifi Energy Monitor

Samfura:PC 311

Mitar Wutar Lantarki-Ɗaya Tare da Busashen Tuntuɓar Sadarwar 16A

Babban Halaye & Tambayoyi:

Girma: 46.1mm x 46.2mm x 19m
√ Shigarwa: Sticker ko Din-rail Bracket
√ CT Clamps Akwai a: 20A, 80A, 120A, 200A, 300A
√ 16A Dry Contact Output (Na zaɓi)
√ Yana Goyan bayan Aunawar Makamashi Bidirectional
(Amfani da Makamashi / Samar da Wutar Rana)
√ Yana auna ƙarfin lantarki na lokaci-lokaci, na yanzu, Factor Power, Ƙarfin Mai Aiki da Mitoci
√ Mai jituwa tare da Tsarin Tsari ɗaya
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Samfura:  Farashin CB432

Mitar Wutar Wuta-Ɗaya tare da Relay 63A

Babban Halaye & Tambayoyi:

Girma: 82mm x 36mm x 66mm
√ Shigarwa: Din-rail
Max Load Yanzu: 63A (100A Relay)
√ Hutu ɗaya: 63A (100A Relay)
√ Yana auna ƙarfin lantarki na lokaci-lokaci, na yanzu, Factor Power, Ƙarfin Mai Aiki da Mitoci
√ Mai jituwa tare da Tsarin Tsari ɗaya
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Model: PC 472 / PC 473

Mitar Wutar Lantarki-Mataki ɗaya/Mataki 3 tare da busasshiyar tuntuɓar tuntuɓar 16A

Babban Halaye & Tambayoyi:

Girma: 90mm x 35mm x 50mm
√ Shigarwa: Din-rail
√ CT Clamps Akwai a: 20A, 80A, 120A, 200A, 300A, 500A, 750A
√ Ciki na PCB Eriya
√ Mai jituwa tare da Mataki-Uku, Rarraba-Mataki, da Tsarin Mataki-Ɗaya.
√ Yana auna ƙarfin lantarki na lokaci-lokaci, na yanzu, Factor Power, Ƙarfin Mai Aiki da Mitoci
√ Yana Goyan bayan Aunawar Makamashi Bidirectional (Amfani da Makamashi / Samar da Wutar Rana)
√ Transformers uku na yanzu don aikace-aikacen lokaci-ɗaya
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Samfura:PC 321

Mitar Wutar Lantarki 3-Mataki/Raba-Mataki

Babban Halaye & Tambayoyi:

Girma: 86mm x 86mm x 37mm
√ Shigarwa: Screw-in Bracket ko Din-Rail Bracket
√ CT Clamps Akwai a: 80A, 120A, 200A, 300A, 500A, 750A
√ Eriya ta Waje (Na zaɓi)
√ Mai jituwa tare da Mataki-Uku, Rarraba-Mataki, da Tsarin Mataki-Ɗaya.
√ Yana auna ƙarfin lantarki na lokaci-lokaci, na yanzu, Factor Power, Ƙarfin Mai Aiki da Mitoci
√ Yana Goyan bayan Aunawar Makamashi Bidirectional (Amfani da Makamashi / Samar da Wutar Rana)
√ Transformers uku na yanzu don aikace-aikacen lokaci-ɗaya
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Samfura:PC 341-2M16S

Rarraba-Mataki+Maɗaukaki-Ɗaya-Ɗaya Mitar Wutar Wuta

Babban Halaye & Tambayoyi:

√ Rarraba-Mataki/Tsarin Tsari-Ɗaya
√ Tsarukan Tallafawa:
- Single-Phase 240Vac, Line-neutral
- Rarraba-Mataki 120/240Vac
√ Babban CTs don Main: 200A x 2pcs (300A/500A Zabi)
√ Sub CTs na kowane da'irori: 50A x 16pcs (toshe & wasa)
√ Ma'aunin Makamashi Bidirectional na ainihi (Amfani da Makamashi / Samar da Wutar Lantarki)
√ Daidaita saka idanu har zuwa da'irori guda 16 tare da 50A Sub CTs, kamar kwandishan, famfo mai zafi, dumama ruwa, murhu, famfo pool, fridges, da sauransu.
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Samfura: PC 341-3M16S

Mataki na 3Mitar wutar lantarki da yawa

Babban Halaye & Tambayoyi:

√ Tsarin Mataki-Uku/Madaidaicin Tsarin Mataki-daya
√ Tsarukan Tallafawa:
- Single-Phase 240Vac, Line-neutral
- Mataki na uku har zuwa 480Y/277Vac
(Babu Delta/wye / Y/Star Connection)
√ Babban CTs don Main: 200A x 3pcs (300A/500A Zabi)
√ Sub CTs na kowane da'irori: 50A x 16pcs (toshe & wasa)
√ Ma'aunin Makamashi Bidirectional na ainihi (Amfani da Makamashi / Samar da Wutar Lantarki)
√ Daidaita saka idanu har zuwa da'irori guda 16 tare da 50A Sub CTs, kamar kwandishan, famfo mai zafi, dumama ruwa, murhu, famfo pool, fridges, da sauransu.
√ Tuya Compatible ko MQTT API don Haɗin kai

Game da Mu

Sama da shekaru 30, OWON Smart ta kasance amintaccen abokin masana'antar Sinawa don samfuran samfuran duniya da masu haɗa tsarin a cikin sashin sarrafa makamashi. Mun ƙware a cikin m ikon mita da makamashi saka idanu mafita, isar da kasuwa-shirye kayayyakin ta hanyar m OEM / ODM sabis.For Brands & OEM Partners: Keɓance kowane bangare na your makamashi saka idanu bayani - daga hardware bayani dalla-dalla da kuma daidaito azuzuwan to sadarwa ladabi (Wi-Fi, Zigbee, Lora, 4G) da girgije dandali hadewa. Muna taimaka muku haɓaka samfura na musamman waɗanda ke haifar da fa'ida a cikin kasuwar ku. Don Masu Rarraba & Masu Haɗin Tsarin Tsarin: Samun damar cikakken fayil ɗin mu na madaidaicin mita makamashi mai ƙarfi.Amfani daga ingantaccen wadataccen wadataccen abinci, farashi mai fa'ida, da tallafin fasaha wanda ke kare iyakokin aikin ku kuma yana tabbatar da ƙaddamar da nasara.

Shekaru 30+ na'urar IoT Mai ƙira Na asali

ISO 9001: 2015 Tabbataccen

Alamar OEM/ODM & wadata mai yawa

Wuraren shigarwa na mita wutar lantarki

PC 341-Multi Circuit Power Meter Wifi

PC 311-Mitar Makamashi ɗaya ta Wifi

PC 321- 3 Matsayin Makamashi Mitar

FAQs

Tambaya: Ta yaya zan haɗa wannan tare da dandalin kaina?
A: Sauƙi. Muna ba da cikakkun takaddun Tuya Cloud API da goyan bayan fasaha don haɗa kai cikin BMS ko software na al'ada.
Tambaya: Kuna samar da keɓancewa don mitar wutar lantarki ta WiFi, da MOQ & lokacin jagora?
A: Ee, muna ba da gyare-gyare. MOQ don raka'a na musamman shine guda 1,000, kuma lokacin jagorar kusan makonni 6 ne.
Tambaya: Wadanne nau'ikan mannen mitar makamashin wifi kuke bayarwa?
A: Daga 20A zuwa 750A, dace da ayyukan zama da masana'antu.
Tambaya: Shin mitocin wutar lantarki masu wayo suna tallafawa haɗin Tuya?
A: Ee, Tuya/Cloud API akwai.

Samu keɓaɓɓiyar magana yanzu!

Cika fam ɗin don samun ingantaccen bayani gare ku

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
da
WhatsApp Online Chat!