-
Ƙofar ZigBee (ZigBee/Wi-Fi) SEG-X3
Ƙofar SEG-X3 tana aiki azaman babban dandamali na tsarin gidan ku mai wayo. An sanye shi da sadarwar ZigBee da Wi-Fi wanda ke haɗa dukkan na'urori masu wayo a wuri ɗaya na tsakiya, yana ba ku damar sarrafa duk na'urorin daga nesa ta hanyar wayar hannu.
-
Canjin Haske (US/1 ~ 3 Gang) SLC 627
In-wall Touch Switch yana ba ku damar sarrafa hasken ku daga nesa ko ma amfani da jadawalin don sauyawa ta atomatik.
-
Canjin Haske (CN/EU/1~4 Gang) SLC 628
In-wall Touch Switch yana ba ku damar sarrafa hasken ku daga nesa ko ma amfani da jadawalin don sauyawa ta atomatik.
-
ZigBee Touch Light Canjawa (US/1 ~ 3 Gang) SLC627
▶ Babban Halaye: • ZigBee HA 1.2 mai yarda • R... -
ZigBee CO Mai ganowa CMD344
Mai gano CO yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee wanda aka yi amfani dashi musamman don gano carbon monoxide. Na'urar firikwensin yana ɗaukar babban firikwensin electrochemical wanda ke da babban kwanciyar hankali, da ɗan ƙwanƙwasa hankali. Hakanan akwai siren ƙararrawa da LED mai walƙiya.
-
ZigBee Relay (10A) SLC601
SLC601 na'ura ce mai wayo wacce ke ba ku damar kunnawa da kashe wuta daga nesa da kuma saita jadawalin kunnawa / kashewa daga aikace-aikacen wayar hannu.
-
ZigBee Nesa Dimmer SLC603
An ƙera SLC603 ZigBee Dimmer Switch don sarrafa waɗannan fasalulluka na CCT Tunable LED kwan fitila:
- Kunna/kashe fitilar LED
- Daidaita hasken fitilar LED
- Daidaita zafin launi na fitilar LED