-
Kushin Kula da Barci na Bluetooth (SPM913) - Kasancewar Gadon Gadaje na Lokaci & Kula da Tsaro
SPM913 shine kushin sa ido na barci na Bluetooth don kulawar dattijo, gidajen kulawa, da sa ido na gida. Gano abubuwan da ke faruwa a cikin gado/kashe-gado nan take tare da ƙaramin ƙarfi da sauƙin shigarwa.
-
Sensor ingancin iska Zigbee | CO2, PM2.5 & PM10 Monitor
Sensor ingancin iska na Zigbee wanda aka ƙera don ingantaccen CO2, PM2.5, PM10, zafin jiki, da kula da zafi. Mafi dacewa don gidaje masu wayo, ofisoshi, haɗin BMS, da ayyukan OEM/ODM IoT. Yana da fasalin NDIR CO2, nunin LED, da dacewa da Zigbee 3.0.
-
Sensor Leak Ruwa na ZigBee WLS316
Ana amfani da Sensor Leakage na Ruwa don gano Leakage ruwa da karɓar sanarwa daga aikace-aikacen hannu. Kuma yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee, kuma yana da tsawon rayuwar baturi.
-
Sensor Gane Faɗuwar ZigBee FDS 315
Sensor Gane Faɗuwar FDS315 na iya gano gaban, koda kuna barci ko a tsaye. Hakanan yana iya gano idan mutumin ya faɗi, don haka zaku iya sanin haɗarin cikin lokaci. Zai iya zama da fa'ida sosai a cikin gidajen kulawa don saka idanu da haɗi tare da wasu na'urori don sa gidanku ya fi wayo.
-
Sensor Windows na ZigBee | Faɗakarwar Tamper
Firikwensin taga kofa na ZigBee yana da fasalin shigarwa mai jurewa tare da kafaffen hawan dunƙule 4. ZigBee 3.0 ne ke ƙarfafa shi, yana ba da faɗakarwa na buɗe/kusa da haɗin kai mara kyau don otal da sarrafa kansa na gini.
-
Sensor Zazzabi Zigbee tare da Bincike | Don HVAC, Makamashi & Kula da Masana'antu
firikwensin zafin jiki na Zigbee - jerin THS317. Samfura masu ƙarfin batir tare da & ba tare da bincike na waje ba. Cikakken Zigbee2MQTT & Mataimakin Gida don ayyukan B2B IoT.
-
Zigbee Mai Gano Hayaki | Ƙararrawar Wuta mara waya don BMS & Gidajen Waya
SD324 Zigbee mai gano hayaki tare da faɗakarwa na ainihi, tsawon rayuwar batir & ƙira mai ƙarancin ƙarfi. Mafi dacewa don gine-gine masu wayo, BMS & masu haɗa tsaro.
-
Sensor Occupancy Zigbee | Smart Ceiling Motion Detector
OPS305 Mai firikwensin zama na ZigBee mai rufi ta amfani da radar don gano ainihin gaban. Mafi dacewa don BMS, HVAC & gine-gine masu wayo. Baturi mai ƙarfi. OEM-shirye.
-
ZigBee Multi-Sensor | Motsi, Zazzabi, Humidity & Vibration Detector
PIR323 ne mai yawan firikwensin Zigbee tare da ginanniyar zafin jiki, zafi, Vibration da firikwensin motsi. An tsara shi don masu haɗa tsarin tsarin, masu samar da makamashin makamashi, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, da OEM waɗanda ke buƙatar firikwensin mai aiki da yawa wanda ke aiki a waje tare da Zigbee2MQTT, Tuya, da ƙofofin ɓangare na uku.
-
Zigbee Door Sensor | Zigbee2MQTT Sensor Mai Haɗin Kai
DWS312 Sensor Magnetic Contact Sensor.Yana gano matsayin kofa/taga a cikin ainihin-lokaci tare da faɗakarwar wayar hannu nan take. Yana haifar da ƙararrawa ta atomatik ko ayyukan fage lokacin buɗewa/ rufe. Ba tare da ɓata lokaci ba tare da Zigbee2MQTT, Mataimakin Gida, da sauran dandamali na buɗe tushen.
-
Tuya ZigBee Multi-Sensor – Motsi/Zazzabi/Humidity/Sabbin Haske
PIR313-Z-TY nau'in Tuya ZigBee na'urar firikwensin firikwensin da ake amfani da shi don gano motsi, zazzabi & zafi da haske a cikin kayanku. Yana ba ku damar karɓar sanarwa daga aikace-aikacen wayar hannu Lokacin da aka gano motsin jikin ɗan adam, zaku iya karɓar sanarwar faɗakarwa daga software na aikace-aikacen wayar hannu da haɗin gwiwa tare da wasu na'urori don sarrafa matsayinsu.
-
Mai gano Gas na ZigBee GD334
Gas Detector yana amfani da ƙarin ƙarancin wutar lantarki mara waya ta ZigBee. Ana amfani da shi don gano yatsan iskar gas mai ƙonewa. Hakanan ana iya amfani dashi azaman mai maimaita ZigBee wanda ke tsawaita nisan watsa mara waya. Mai gano iskar gas yana ɗaukar babban na'urar firikwensin iskar gas mai ƙarfi tare da ɗan ƙwanƙwasa hankali.