Tsarin Sabuntawa don Siyarwa Mai Zafi Mai Sauƙi Shigar da Zigbee Mai Wayo a Bango Mai Aiki da Gida Mai Wayo

Babban fasali:


  • Samfuri:408-EU
  • Girman Kaya:
  • Tashar Jiragen Ruwa:Zhangzhou, China
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T




  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Bayanan Fasaha

    bidiyo

    Alamun Samfura

    Abin da kawai muke yi koyaushe yana da alaƙa da ƙa'idodinmu "Da farko abokin ciniki, Ku kasance da kwarin gwiwa a kan na farko, ku sadaukar da kanku ga marufi da kariyar muhalli don Tsarin Sabuntawa don Siyarwa Mai Zafi ta China Sauƙi Shigar da Zigbee SmartGyaran Gida ta atomatikBango Socket, Bisa ga falsafar kasuwancinku ta 'ku fara ciniki, ku ci gaba', muna maraba da abokan ciniki daga gida da kuma ƙasashen waje don yin aiki tare da mu.
    Abin da kawai muke yi koyaushe yana da alaƙa da ƙa'idodinmu "Da farko abokin ciniki, Ka kasance da ƙarfin gwiwa a kan na farko, ka mai da hankali kan marufi da kuma kare muhalli donSoket ɗin Bango na China, Gyaran Gida ta atomatikKamfaninmu yana bin dokoki da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Mun yi alƙawarin ɗaukar alhakin abokai, abokan ciniki da dukkan abokan hulɗa. Muna son kafa dangantaka ta dogon lokaci da abota da kowane abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya bisa ga fa'idodin juna. Muna maraba da duk tsofaffin abokan ciniki da sababbi su ziyarci kamfaninmu don yin shawarwari kan harkokin kasuwanci.
    Babban fasali:

    • Yana canza kayan aikin gidanka zuwa na'urori masu wayo, kamar fitilu, na'urorin dumama sararin samaniya, fanka, na'urorin sanyaya daki na tagogi, kayan ado, da sauransu.

    • Yana sarrafa na'urorin gidanka a kunne/kashe a duk duniya ta hanyar manhajar wayar hannu, da kuma sarrafa murya ta hanyar Alexa

    • Yana sarrafa gidanka ta atomatik ta hanyar saita jadawali don sarrafa na'urori da aka haɗa

    • Yana auna yawan amfani da makamashi nan take da kuma yawan amfani da na'urorin da aka haɗa

    Samfuri:

    408EU

    408eu2

    408--eu

    408-eu

    Takaddun Shaidar ISO:

    rz

    Sabis na ODM/OEM:

    • Yana canja ra'ayoyinka zuwa wata na'ura ko tsarin da za a iya gani
    • Yana ba da cikakken sabis na fakiti don cimma burin kasuwancin ku

    Bidiyo:

    Jigilar kaya:

    jigilar kaya


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ▶ Babban Bayani:

    Nau'in RF Wi-Fi
    Nisa Buɗaɗɗen yanki 150~200m
    Wutar Lantarki Mai Aiki Na'urar AC 90-245V, 50/60Hz
    Wayoyi Rayuwa da Waya Tsaka-tsaki
    Zafin Aiki -20℃ ~ +60℃
    Relay 10A

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!