-
Muhimmiyar Matsayin Gina Tsarin Gudanar da Makamashi (BEMS) a cikin Gine-gine-Ingantacciyar Makamashi
Yayin da buƙatun gine-gine masu amfani da makamashi ke ci gaba da haɓaka, buƙatar ingantaccen tsarin kula da makamashi (BEMS) yana ƙara zama mahimmanci. BEMS wani tsari ne na kwamfuta wanda ke sa ido da sarrafa kayan gini na lantarki da na'ura, ...Kara karantawa -
Tuya WiFi na'ura mai ba da wutar lantarki mai hawa uku yana canza canjin kuzari
A cikin duniyar da ingancin makamashi da dorewa ke ƙara zama mahimmanci, buƙatar ci gaba da samar da hanyoyin sa ido kan makamashi ba ta taɓa yin girma ba. Tuya WiFi na'ura mai ba da wutar lantarki mai matakai uku yana canza ƙa'idodin wasan dangane da wannan. Wannan innovat...Kara karantawa -
Me yasa Zaba Mu: Fa'idodin Thermostat na Touchscreen don Gidajen Amurka
A duniyar yau ta zamani, fasaha ta shiga kowane fanni na rayuwarmu, gami da gidajenmu. Ɗaya daga cikin ci gaban fasaha da ya shahara a Amurka shine ma'aunin zafi da sanyio na allo. Waɗannan na'urori masu ƙirƙira sun zo da fa'idodi iri-iri, wanda ke sa su ...Kara karantawa -
Smart TRV yana sa gidan ku ya fi wayo
Gabatarwar smart thermostatic radiator valves (TRVs) ya canza yadda muke sarrafa zafin jiki a cikin gidajenmu. Waɗannan sabbin na'urori suna ba da ingantacciyar hanya da dacewa don sarrafa dumama cikin ɗakuna ɗaya, samar da ...Kara karantawa -
Masu ciyar da tsuntsaye masu wayo suna cikin salo, shin ana iya gyara yawancin kayan aikin da “kyamarorin”?
Auther: Lucy Original:Ulink Media Tare da canje-canje a cikin rayuwar taron jama'a da ra'ayin amfani, tattalin arzikin dabbobi ya zama babban yanki na bincike a cikin da'irar fasaha a cikin ƴan shekarun da suka gabata. Kuma baya ga mayar da hankali kan kuliyoyi, karnukan dabbobi, m biyu ...Kara karantawa -
MU HADU A INTERZOO 2024!
Kara karantawa -
Wanene zai yi fice a zamanin sarrafa haɗin kai na IoT?
Tushen Labari:Ulink Media Written by Lucy A ranar 16 ga Janairu, katafaren kamfanin sadarwa na Burtaniya Vodafone ya sanar da haɗin gwiwa na shekaru goma da Microsoft. Daga cikin cikakkun bayanai na haɗin gwiwar da aka bayyana ya zuwa yanzu: Vodafone zai yi amfani da Microsoft Azure da fasahar OpenAI da Copilot ...Kara karantawa -
MU HADU A MCE 2024!!!
Kara karantawa -
Mu Haɗa a MWC Barcelona 2024 !!!
GSMA | MWC Barcelona 2024 · FEB 26-29, 2024 · Wuri: Fira Gran Via, Barcelona · Wuri: Barcelona, Spain · OWON Booth #: 1A104 (Hall 1)Kara karantawa -
Bari mu ChicaGO! JAN 22-24, 2024 AHR Expo
· AHR EXPO Chicago · JAN 22~24, 2024 · Wuri: Wurin McCromick, Ginin Kudu · OWON Booth #:S6059Kara karantawa -
CES 2024 Las Vegas - Muna Zuwa!
CES2024 Las Vegas · Kwanan wata: Janairu 9 - 12, 2024 · Wuri: Expo na Venetian. Zauren AD · OWON Booth #:54472Kara karantawa -
Daga Sabis na Cloud zuwa Ƙididdigar Edge, AI Ya zo zuwa "Mile na Ƙarshe"
Idan ana ɗaukar hankali na wucin gadi a matsayin tafiya daga A zuwa B, sabis na lissafin girgije tashar jirgin sama ne ko tashar jirgin ƙasa mai sauri, kuma lissafin gefen tasi ne ko kuma keken da aka raba. Ƙididdigar Edge yana kusa da gefen mutane, abubuwa, ko tushen bayanai. Yana ɗaukar op ...Kara karantawa