Mai ƙera na China Mai Gano Hayaki Mai Haɗawa da Rufi Mara waya Mai Sauƙin Aiki

Babban fasali:


  • Samfuri:334
  • Girman Kaya:79(W) x 68(L) x 31(H) mm (ba tare da toshe ba)
  • Tashar Jiragen Ruwa:Zhangzhou, China
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T




  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Bayanan Fasaha

    bidiyo

    Alamun Samfura

    Domin a riƙa inganta shirin gudanarwa bisa ƙa'idar "da gaske, kyakkyawar niyya da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar ainihin samfuran da suka shafi ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura don cika buƙatun abokan ciniki don Masana'anta don Rufi Mai Sanyaya a ChinaNa'urar Gano Hayaki Mara WayaHaɗin kai Mai Sauƙi don Aiki, Za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan buƙatun abokan ciniki ko wuce gona da iri tare da samfura masu inganci, ci gaba da ra'ayi, da kuma ingantaccen sabis da kan lokaci. Muna maraba da duk abokan ciniki.
    Domin mu ci gaba da inganta shirin gudanarwa bisa ga ƙa'idar "da gaske, kyakkyawar niyya da inganci su ne tushen ci gaban kasuwanci", muna ɗaukar ainihin samfuran da suka shafi ƙasashen duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin samfura don cika buƙatun abokan ciniki don cimma burinsu.Na'urar Gano Hayaki ta China, Na'urar Gano Hayaki Mara WayaDagewa kan kula da layin samar da kayayyaki masu inganci da kuma taimakon da ya dace ga abokan ciniki, yanzu mun tsara kudirinmu don bai wa masu sayenmu damar fara samun kudi da kuma bayan an gama aiki. Muna ci gaba da kulla kyakkyawar alaƙa da masu sayenmu, duk da haka, muna sabunta jerin hanyoyin samar da kayayyaki a kowane lokaci don biyan sabbin buƙatu da kuma bin sabbin hanyoyin bunkasa kasuwa a Malta. Mun shirya fuskantar matsalolin da kuma ingantawa don fahimtar dukkan damarmaki a harkokin kasuwanci na duniya.
    Babban fasali:

    • Mai bin tsarin ZigBee HA 1.2
    • Yana ɗaukar firikwensin semi-conductor mai ƙarfi
    • Yana aiki da sauran tsarin cikin sauƙi
    • Sanya ido daga nesa ta amfani da wayar hannu
    • Tsarin ZigBee mai ƙarancin amfani
    • Ƙarancin amfani da batir
    • Shigarwa ba tare da kayan aiki ba

    Samfuri:

    334

    Aikace-aikace:

    app1

    app2

     ▶ Bidiyo:

    Sabis na ODM/OEM:

    • Yana canja ra'ayoyinka zuwa wata na'ura ko tsarin da za a iya gani
    • Yana ba da cikakken sabis na fakiti don cimma burin kasuwancin ku

    Jigilar kaya:

    jigilar kaya


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ▶ Babban Bayani:

    Aiki Voltage
    • AC100V~240V
    Matsakaicin amfani
    < 1.5W
    Ƙararrawa ta Sauti
    Sauti:75dB (nisa mita 1)
    Yawan amfani: 6% LEL ± 3% LELnaturalgas)
    Yanayin Aiki Zafin jiki: -10 ~ 50C
    Danshi: ≤95%RH
    Sadarwar Sadarwa
    Yanayi: ZigBee Ad-Hoc Networking
    Nisa: ≤ mita 100 (buɗe wuri)
    Girma
    79(W) x 68(L) x 31(H) mm (ba tare da toshe ba)

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!