-                Kushin Kula da Barci na Bluetooth Mai Kulawa na Gaskiya -SPM 913Ana amfani da kushin Kula da Barci na Bluetooth SPM913 don saka idanu akan yawan bugun zuciya da yawan numfashi. Yana da sauƙin shigarwa, kawai sanya shi a ƙarƙashin matashin kai tsaye. Lokacin da aka gano ƙimar da ba ta dace ba, faɗakarwa za ta tashi akan dashboard na PC.
-                Maɓallin tsoro na ZigBee tare da Igiyar JaZigBee Panic Button-PB236 ana amfani da shi don aika ƙararrawar tsoro zuwa ƙa'idar ta hannu ta danna maɓallin kawai akan na'urar. Hakanan zaka iya aika ƙararrawar tsoro ta igiya. Wata irin igiya tana da maɓalli, ɗayan kuma babu. Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatar ku.
-                Belt Kula da Barci na BluetoothSPM912 samfur ne don kulawa da kulawar dattijo. Samfurin yana ɗaukar bel na bakin ciki na 1.5mm, saka idanu mara sa ido mara lamba. Zai iya saka idanu akan yawan bugun zuciya da yawan numfashi a cikin ainihin lokaci, kuma yana haifar da ƙararrawa don ƙarancin bugun zuciya, ƙimar numfashi da motsin jiki. 
-                Kushin Kula da Barci -SPM915- Goyan bayan sadarwar mara waya ta Zigbee
- Kulawa a cikin gado da kuma bayan gado nan da nan bayar da rahoto
- Babban girman ƙira: 500 * 700mm
- Ana kunna batir
- Gano kan layi
- Ƙararrawar haɗin gwiwa
 
-                ZigBee Smart Plug (US/Switch/E-Mita) SWP404Smart toshe WSP404 yana ba ku damar kunnawa da kashe na'urorin ku kuma yana ba ku damar auna wuta da rikodin ƙarfin da aka yi amfani da shi a cikin sa'o'in kilowatt (kWh) ba tare da waya ba ta hanyar wayar hannu. 
-                ZigBee Smart Plug (Switch/E-Mita) WSP403WSP403 ZigBee Smart Plug yana ba ku damar sarrafa kayan aikin gida da nisa da saita jadawalin aiki da kai ta wayar hannu. Hakanan yana taimaka wa masu amfani don saka idanu akan amfani da makamashi daga nesa. 
-                Sensor Gane Faɗuwar ZigBee FDS 315Sensor Gane Faɗuwar FDS315 na iya gano gaban, koda kuna barci ko a tsaye. Hakanan yana iya gano idan mutumin ya faɗi, don haka zaku iya sanin haɗarin cikin lokaci. Zai iya zama da fa'ida sosai a cikin gidajen kulawa don saka idanu da haɗi tare da wasu na'urori don sa gidanku ya fi wayo. 
-                Ƙofar ZigBee (ZigBee/Ethernet/BLE) SEG X5Ƙofar SEG-X5 ZigBee Gateway tana aiki azaman dandamali na tsakiya don tsarin gidan ku mai wayo. Yana ba ku damar ƙara har zuwa na'urorin ZigBee 128 cikin tsarin (Masu maimaita Zigbee da ake buƙata). Ikon atomatik, jadawalin, yanayin yanayi, saka idanu mai nisa da sarrafawa don na'urorin ZigBee na iya haɓaka ƙwarewar IoT ɗin ku. 
-                ZigBee Remote RC204Ana amfani da Ikon Nesa na RC204 ZigBee don sarrafa har zuwa na'urori huɗu daban-daban ko duka. Ɗauki sarrafa kwan fitilar LED azaman misali, zaku iya amfani da RC204 don sarrafa ayyuka masu zuwa: - Kunna fitilar LED ON/KASHE.
- Kowane ɗayansu daidaita hasken fitilar LED.
- Daidai daidai daidaita zafin launi na fitilar LED.
 
-                ZigBee Key Fob KF 205Ana amfani da KF205 ZigBee Key Fob don kunnawa/kashe nau'ikan na'urori daban-daban kamar kwan fitila, wutar lantarki, ko filogi mai wayo kamar yadda ake amfani da su da kuma kwance damarar na'urorin tsaro ta hanyar danna maɓalli akan Maɓallin Maɓalli kawai. 
-                ZigBee Multi-Sensor (Motion/Temp/Humi/Vibration)323Ana amfani da Multi-sensor don auna zafin yanayi & zafi tare da ginanniyar firikwensin ciki da zafin jiki na waje tare da bincike mai nisa. Akwai don gano motsi, jijjiga kuma yana ba ku damar karɓar sanarwa daga aikace-aikacen hannu. Ana iya keɓance ayyukan da ke sama, da fatan za a yi amfani da wannan jagorar gwargwadon ayyukan da kuka keɓance. 
-                ZigBee Siren SIR216Ana amfani da siren mai wayo don tsarin ƙararrawa na sata, zai yi sauti da ƙararrawa bayan karɓar siginar ƙararrawa daga wasu na'urori masu auna tsaro. Yana ɗaukar hanyar sadarwa mara waya ta ZigBee kuma ana iya amfani dashi azaman mai maimaitawa wanda ke shimfida nisan watsawa zuwa wasu na'urori.