Maɓuɓɓugar Ruwan Sha ta Masana'antar China ta Shekaru 18 (waya miliyan 1.5, juyawa 220V zuwa 12V)

Babban fasali:

• Ɗaukar lita 2

• Yanayi biyu

• Tacewa biyu

• Famfon shiru

• Jikin kwarara mai rabawa


  • Samfuri:SPD-2100
  • Girman Kaya:190 x 190 x 165 mm
  • Tashar Jiragen Ruwa:Zhangzhou, China
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T




  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Bayanan Fasaha

    Bidiyo

    Alamun Samfura

    Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT ta zamani da ƙwararru, za mu iya ba da tallafin fasaha kan sabis na kafin-tallace-tallace da bayan-tallace-tallace na Shekaru 18 Masana'antar China Pet Ciculating Drinking Fountain (waya 1.5M, juyawa 220V zuwa 12V), Muna maraba da sabbin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don ƙungiyoyin kasuwanci da za a iya gani nan gaba da kuma nasarar juna!
    Kasancewar muna da goyon bayan ƙungiyar IT ta zamani da ƙwararru, za mu iya samar da tallafin fasaha kan ayyukan kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donRuwan Kyanwa Maɓuɓɓuga, Ruwan Ruwa na Kare na ChinaKayayyakinmu sun yi suna sosai saboda ingancinsu, farashi mai kyau da kuma jigilar kayayyaki cikin sauri zuwa kasuwannin duniya. A halin yanzu, muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna.
    Babban fasali:

    • Lita 2 na ruwa – Biya buƙatun ruwan dabbobinku.
    • Yanayi biyu - SMART / NORMAL
    SMART: aiki akai-akai, kiyaye ruwa yana gudana, rage hayaniya da amfani da wutar lantarki.
    AL'ADA: aiki na ci gaba da aiki na tsawon awanni 24.
    • Tacewa sau biyu - Tacewa ta sama + tacewa ta baya, inganta ingancin ruwa, samar wa dabbobinku ruwan sha mai tsafta.
    • Famfon shiru - Famfon da ke cikin ruwa da ruwan da ke zagayawa suna ba da damar yin aiki cikin natsuwa.
    • Jiki mai raba-raba - Jiki da bokiti daban don sauƙin tsaftacewa.
    • Rashin kariya daga ruwa - Idan matakin ruwa ya yi ƙasa, famfo zai tsaya ta atomatik don hana bushewa.
    • Tunatarwa game da ingancin ruwa - Idan ruwa ya kasance a cikin na'urar rarraba ruwa sama da mako guda, za a tunatar da ku da ku canza ruwan.
    • Tunatarwa kan haske - Hasken ja don tunatarwa kan ingancin ruwa, Hasken kore don aiki na yau da kullun, Hasken lemu don aiki mai wayo.

    Samfuri:

    zt1

    1c

    2c

    3c

    ▶ Kunshin:

    bz

    Jigilar kaya:

    jigilar kaya


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ▶ Babban Bayani:

    Lambar Samfura

    SPD-2100

    Nau'i Maɓuɓɓugar Ruwa
    Ƙarfin Hopper 2L
    Shugaban Famfo

    0.4m – 1.5m

    Gudun famfo

    220l/h

    Ƙarfi DC 5V 1A.
    Kayan samfurin ABS mai cin abinci
    Girma

    190 x 190 x 165 mm

    Cikakken nauyi 0.8kgs
    Launi Fari

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!